DÒNG SÔNG TRI THỨC
Chào mừng bạn đến với "vcdk08.forumvi.com".
Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé! Việc đăng kí rất đơn giản và không cần phải kích hoạt!

Sau khi đăng kí, bạn hãy đăng nhập và tham gia post bài ngay! Mỗi bài viết của bạn là một đóng góp quý báu cho Vcdk08 Forum!

Chúc bạn một ngày vui vẻ!
DÒNG SÔNG TRI THỨC
Chào mừng bạn đến với "vcdk08.forumvi.com".
Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé! Việc đăng kí rất đơn giản và không cần phải kích hoạt!

Sau khi đăng kí, bạn hãy đăng nhập và tham gia post bài ngay! Mỗi bài viết của bạn là một đóng góp quý báu cho Vcdk08 Forum!

Chúc bạn một ngày vui vẻ!
DÒNG SÔNG TRI THỨC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DÒNG SÔNG TRI THỨC

Trang Chínhdanh sách lớpGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Admin (169)
Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại I_vote_lcapRồi sẽ có một ngày ta ngoái lại I_voting_barRồi sẽ có một ngày ta ngoái lại I_vote_rcap 
Truongap (38)
Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại I_vote_lcapRồi sẽ có một ngày ta ngoái lại I_voting_barRồi sẽ có một ngày ta ngoái lại I_vote_rcap 
ông Đồ (30)
oliver (26)
mic_pro (24)
nyny (23)
thanhtuando (21)
bang lang tim (20)
nhumama (19)
chutyeu (18)

Share | 

Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
bang lang tim
Thành viên mới
Thành viên mới

Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại   Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại I_icon_minitimeFri May 27, 2011 10:37 am

Đinh Thị Thu Vân

Rồi
sẽ có một ngày ta ngoái lại

Bạn
bè ơi, khi ấy có còn nhau

Cơn
lốc đời đưa đẩy bạn về đâu

Ta
ngoái lại tìm nhau, e mất dấu

Ta ngoái lại tìm nhau, mong ẩn náu

Góc bạn bè yên ấm cảm thông ơi

Ta
ngoái lại rụng rời đôi cánh mỏi

Góc
bạn bè tin cậy, bớt chơi vơi

Ta
ngoái lại tìm nhau, đừng sỏi đá

Đừng dập vùi chi nữa trái tim hoang

Thôi
đừng nhớ đừng quên đừng xa vắng

Xin một lần tha thứ thuở lang thang

Tha
thứ nhé bạn ơi ngày cay đắng

Ta
quẩn quanh nuôi giữ xót xa mình

Tha
thứ nhé những niềm vui không vóc dáng

Thủa đam mêm bè bạn khuất xa dần…

Rồi
sẽ có một ngày, sau tháng ngày dâu bể

Chúng
mình cùng ngoái lại tìm nhau

Ta
nói yêu thương khi mắt đổi thay màu

Bàn tay héo cầm lâu cho ấm mãi

Trái
tim héo, nụ cười xưa dẫu héo

Chỉ xin đừng tàn lụi chút niềm tin

Dẫu
mong manh vụn vỡ chẳng nguyên lành

Xin hãy có một ngày nhen nhóm lại.
oliver
Thành viên mới
Thành viên mới
oliver

Bài gửiTiêu đề: Re: Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại   Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại I_icon_minitimeSun May 29, 2011 10:52 am

Rồi
sẽ có một ngày, sau tháng ngày dâu bể

Chúng
mình cùng ngoái lại tìm nhau

Ta
nói yêu thương khi mắt đổi thay màu

Bàn tay héo cầm lâu cho ấm mãi

.............

Dẫu
mong manh vụn vỡ chẳng nguyên lành

Xin hãy có một ngày nhen nhóm lại.

Cũng đã có đôi lúc tôi thần tượng hóa tình bạn của mình.Quan tâm nhiều lắm, chia sẻ nhiều lắm,... Nhưng rồi đôi lúc phải hụt hẫn khi mình đã quá kỳ vọng.Khi ngoáy đầu tìm lại sau thời gian xa vắng có những thứ muốn quên đi nhưng rồi cũng cần phải nhớ.Không phải chỉ có một ngày phải "nhen nhóm" đâu mà là từng ngày.Mỗi ngày trôi qua ta hãy bỏ qua những nhỏ nhặt thường tình mà hướng đến sự cao quý hơn trong tình bạn. Như thế tình bạn chúng ta luôn được chắp cánh.
Hãy quan tâm, chia sẻ và hết lòng ắc hẳn ta sẽ nhận được một tìh bạn đẹp.
chuc may mắn
quynhngo
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: [color=violet]RỒI SẼ CÓ MỘT NGÀY TA NGOÁI LẠI[/color]   Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại I_icon_minitimeTue May 31, 2011 9:51 am

Một ngày nào đó, (xa hay gần cũng không biết nữa) khi thấy buồn, cô đơn, trống trải thì mong rằng khi nhìn lại phía sau mình luôn thấy những người bạn thân nhất, những người mà mình tin tưởng, mình cảm thấy bớt buồn, bớt cô đơn hơn!
Truongap
Thành viên mới
Thành viên mới
Truongap

Bài gửiTiêu đề: Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại   Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại I_icon_minitimeWed Jun 01, 2011 5:18 pm

Đúng vậy, sẽ có một ngày ta ngoái lại! Ngày đó mình nghĩ là không xa đâu! Mình mong rằng lúc đó chúng ta đừng cảm thấy hối hận nha các ban! Có lẽ các bạn cũng như mình, ngoái đầu nhìn lại quá khứ 3 năm qua sao thấy buồn quá các bạn ơi! Mình cảm thấy tiếc nuối lắm, tiếc nuối thời gian và cả cơ hội nữa! Giá như....! Tiếc rằng cuộc đời này không bao giờ có cái giá như phải không các bạn! Vậy là mình sắp chia tay quãng đời sinh viên của mình rồi, chia tay trường lớp, thầy cô và bạn bè nữa, ôi buồn lắm! Chắc các bạn cũng buồn như mình phải không? Nhưng biết làm sao giờ? Đó là quy luật rồi!
Thôi đành vậy! Tiếc nuối hay buồn rồi thì tập thể chúng ta cũng mỗi người mỗi ngã! Mình mong rằng sau này, một lúc nào đó khi ngoáy đầu nhìn lạ quá khứ chúng ta vẫn còn có thể nhìn nhau mà cười, mà ôn lại kỉ niệm xưa... Và đừng quên nhau nha các bạn!
Bây giờ đây mình xin gửi tới gia đình chúng ta lời chúc sức khỏe, chúc tấc cả chúng ta sẽ vượt qua được kỳ thi sắp tới vơi kết quả như mình mong ước!

Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại 2496184546 a2
LangTu
Thành viên mới
Thành viên mới
LangTu

Bài gửiTiêu đề: Re: Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại   Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại I_icon_minitimeTue Jun 07, 2011 5:16 pm

Chào mấy em Đại Học Qủang Nam !!!
nyny
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại   Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 8:50 am

hì..nếu ngoái lại mà nhìn thấy kim cương..ny ngoái lại liền a2
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại   Rồi sẽ có một ngày ta ngoái lại I_icon_minitime

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Ngày mai tôi sẽ chết
» Ngày buồn.........
» Giấc mơ ngày xưa
»  NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP
» NGÀY BUỒN NHẤT
Trang 1 trong tổng số 1 trang