DÒNG SÔNG TRI THỨC
Chào mừng bạn đến với "vcdk08.forumvi.com".
Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé! Việc đăng kí rất đơn giản và không cần phải kích hoạt!

Sau khi đăng kí, bạn hãy đăng nhập và tham gia post bài ngay! Mỗi bài viết của bạn là một đóng góp quý báu cho Vcdk08 Forum!

Chúc bạn một ngày vui vẻ!
DÒNG SÔNG TRI THỨC
Chào mừng bạn đến với "vcdk08.forumvi.com".
Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé! Việc đăng kí rất đơn giản và không cần phải kích hoạt!

Sau khi đăng kí, bạn hãy đăng nhập và tham gia post bài ngay! Mỗi bài viết của bạn là một đóng góp quý báu cho Vcdk08 Forum!

Chúc bạn một ngày vui vẻ!
DÒNG SÔNG TRI THỨC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DÒNG SÔNG TRI THỨC

Trang Chínhdanh sách lớpGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Admin (169)
Phương châm cho bạn I_vote_lcapPhương châm cho bạn I_voting_barPhương châm cho bạn I_vote_rcap 
Truongap (38)
Phương châm cho bạn I_vote_lcapPhương châm cho bạn I_voting_barPhương châm cho bạn I_vote_rcap 
ông Đồ (30)
oliver (26)
mic_pro (24)
nyny (23)
thanhtuando (21)
bang lang tim (20)
nhumama (19)
chutyeu (18)

Share | 

Phương châm cho bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nyny
Thành viên mới
Thành viên mới

Phương châm cho bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Phương châm cho bạn   Phương châm cho bạn I_icon_minitimeFri Jul 08, 2011 7:23 pm

Phương châm sống.
Thử thách của can đảm ko fải là dám chết mà là dám sống và thực hiện ước mơ của mình.
1.Thử thách của can đảm ko fải là dám chết mà là dám sống và thực hiện ước mơ của mình.

2.Thật hạnh Phúc cho những ai biết cho mà ko hề nhớ đến, biết nhận mà ko hề quên đi.

3. Hãy tin tưởng vào chính mình, hãy mở rộng trái tim và để tâm hồn thể hiện tất cả.

4. Mỗi khi đối mặt với thử thách, hãy tìm kiếm cho mình 1 lối đi chứ ko fải 1 lối thoát.

5. Đừng đau khổ với những jì mình ko có, hãy biết vui với những jì mình đang có trong tay.

6. Hãy lắng nghe lòng tốt của mình mách bảo, và cam đảm hành động theo tiếng gọi của con tim.

7. Tôi ko bắt buộc fải chiến thắng, nhưng tôi bắt buộc fải chiến đấu đến cùng. Tôi ko bắt buộc fải thành công, nhưng tôi cũng fải nỗ lực hết sực mình.

8. Có 3 cách để tự làm giáu cho mình: mỉm cười, cho đi, và tha thứ.
Con người thường chú ý đến những lỗi lầm nhỏ nhặt của người khác, mà quên đi những fẩm chất tốt đẹp của họ. Khi fải đánh giá 1 sự việc hay 1 con người, đừng quá chú trọn vào vết đên mà hãy nhìn ra tờ giấy trằng với những mảnh sạch mà ra còn có thể viết lên đó những điều có ích cho đời.

9. Khi Tôi sống hết mình vì người khác, thì cũng đồng nghĩa với việc tôi đã quên đi chính bản thân mình.

10. Con đường học vấn là con đường ngắn nhất để dẫn đến thành công.

11. Tức giận là cơn lốc xóa đi mọi sự thông minh.

12. Hãy suy nghĩ những điều bạn nói nhưng đừng bao giờ nói những gì bạn nghĩ.

13. Tài năng thường được tỏa sáng trong sự im lặng, còn cái kém cỏi thì thường tự lan tỏa bằng âm thanh. Người ta thường nói " Thùng rỗng thì hay kêu to" đúng là như vậy đấy.

Tôi phải cố gắng thay đổi lại mình, xóa bỏ đi mọi chuyện của năm cũ, sang năm mới sống với con người của năm mới.Cầu chúc mọi người một năm mới "Vạn Sự Như Ý"

Phương châm cho bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Phương châm cho bạn
» Ta đã đi qua mấy mùa phượng nở
Trang 1 trong tổng số 1 trang