DÒNG SÔNG TRI THỨC
Chào mừng bạn đến với "vcdk08.forumvi.com".
Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé! Việc đăng kí rất đơn giản và không cần phải kích hoạt!

Sau khi đăng kí, bạn hãy đăng nhập và tham gia post bài ngay! Mỗi bài viết của bạn là một đóng góp quý báu cho Vcdk08 Forum!

Chúc bạn một ngày vui vẻ!
DÒNG SÔNG TRI THỨC
Chào mừng bạn đến với "vcdk08.forumvi.com".
Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé! Việc đăng kí rất đơn giản và không cần phải kích hoạt!

Sau khi đăng kí, bạn hãy đăng nhập và tham gia post bài ngay! Mỗi bài viết của bạn là một đóng góp quý báu cho Vcdk08 Forum!

Chúc bạn một ngày vui vẻ!
DÒNG SÔNG TRI THỨC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DÒNG SÔNG TRI THỨC

Trang Chínhdanh sách lớpGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Admin (169)
 NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP I_vote_lcap NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP I_voting_bar NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP I_vote_rcap 
Truongap (38)
 NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP I_vote_lcap NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP I_voting_bar NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP I_vote_rcap 
ông Đồ (30)
oliver (26)
mic_pro (24)
nyny (23)
thanhtuando (21)
bang lang tim (20)
nhumama (19)
chutyeu (18)

Share | 

NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
phamthu
Thành viên mới
Thành viên mới
phamthu

NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP Empty
Bài gửiTiêu đề: NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP    NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP I_icon_minitimeWed Sep 28, 2011 8:22 am

ko biết bây giờ có mấy người cùng cảnh với t nữa thật sự t thấy chán các bạn ạ.mỗi ngày t nhận được tin các bạn đã có việc t thấy mừng cho các bạn nhưng nhìn lại mình thi thu cảm thấy bất lực ko tiền ko việc làm ko tình yêu.chẳng biết bao giờ may mắn đến với mình nữa.bây giờ mình làm công nhân nhưng một lần nũa mình lại thiếu may mắn.minh vào làm công đoạn khó lắm làm chẳng được mà còn hít khí độc nữa chứ.ngày nào lên công ty cũng bị người ta chưởi làm chậm cả.nhận tiền của thiên hạ quả là khó khăn phải ko.nhưng giờ cũng hết cách biết phải làm sao.mong rằng ngày mai tươi sang sẽ đến với tụi mình.thu mong cho thời gian quay lại lúc đó thu sẽ làm những gì mình nên và ko nên làm bởi vì có quá nhiều việc thu sai lầm.nhưng ai cho thời gian quay lại đây./?????????????????????????????????????????????? pale Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
bang lang tim
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP    NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP I_icon_minitimeFri Sep 30, 2011 8:41 pm

cảm giác của bạn tôi đã hơn một lần ném trải. cái cảm giác thật khó chịu, cộng với bao nhiêu sự thất vọng, chán chường vào cuộc sống, mất niền tin vào cuộc sống nữa. Nhưng cuộc sống không như mình mong muốn t ah! Hãy cố gắng giữ tâm mình mạnh mẽ và tin tưởng vào ngày mai, rồi sự may mắn sẽ ghé thăm chúng ta thôi. T háy coos gắng làm đỡ công việc của mình một thời gian rồi có điều khiện t thử xin việc làm lại một lần nữa xem sao. Không có đường nào là đường cùng hết th àh! th hãy cố gắng nhé. Mong rằng may mắn sẽ đến với tất cả chúng ta.
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP    NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP I_icon_minitimeWed Oct 05, 2011 8:45 am

Hãy cười lên bạn ơi dù khó khăn đến mấy, mọi việc tốt lành sẽ đến với bạn thui mà. Hãy luôn là bạn nhé thu.  NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP 330374448  NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP 330374448  NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP 330374448
https://vcdk08.forumvi.com
thanhtuan
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP    NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP I_icon_minitimeMon Apr 09, 2012 3:04 pm

"Ví không có cảnh đông tàn,
thì đâu có cảnh huy hoàng ngày xuân.
Nghĩ mình trong bước gian truân,
Tai ương rèn luyện tinh thần thêm hăng."
Hãy sống vui vẻ và lạc quan, hãy cười lên cho đời vui mặc dầu tôi biết bạn rất muốn khóc. vui hay buồn thì chúng ta cũng sống chỉ trọn vẹn 1 kiếp người không hơn, không kém. Không ai vui mà sống một đời người rưỡi. Không ai buồn mà chỉ sống một phần đời người cả. Vậy vì sao ta không chọn cách sống vui để ta thấy đời đẹp hơn. Hãy vui lên Thu à. Biết bao niềm vui trong cuộc sống đang chờ đón bạn. Chúc vui vẻ và may mắn người bạn của tôi.
chutyeu
Thành viên mới
Thành viên mới
chutyeu

Bài gửiTiêu đề: Cười lên, rồi mọi chuyện sẽ qua!    NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP I_icon_minitimeThu Apr 19, 2012 8:04 am

Ông trời không cho không ai một thứ gì và cũng không lấy không của ai cái gì cả! Thu đừng nghĩ tiêu cực, hãy mạnh mẽ lên vì cuộc sống này còn nhiều người kém may mắn hơn mình nữa, dù có làm công việc gì đi nữa thì những đồng tiền mình kiếm được cũng do công sức của mình làm ra. Không có việc gì bần hèn chỉ do bạn tự ti thôi, mọi công việc đều tốt đẹp khi động cơ của nó là tốt đẹp. Thu hiểu ý của Ú ko?
Rồi cũng sẽ qua thôi,không ai nói trước được tương lai cả, vì thế nên sống tốt trong ngày hôm nay la ok rồi ah! Vui lên nhé!
Truongap
Thành viên mới
Thành viên mới
Truongap

Bài gửiTiêu đề: Hãy mỉm cười chơ đợi ngày mai !    NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP I_icon_minitimeThu Apr 19, 2012 11:34 am

Cố lên Thu nha! Thu đừng buồn nhiều, rồi công việc cũng sẽ đến với Thu thôi! Mình hiểu được cái tâm trạng đó, mình cũng đã từng như vậy nên mình biết nó buồn lắm ! Nhưng thôi, năm học cũng sắp kết thúc rồi ! Thu cố gắng thêm một thời gian nữa thôi, biết đâu đến đàu năm học tới Thu lại xin được việc thì sao ! Việc gì cũng là việc Thu đừng ngại gì cả, công việc nào cũng có cái tốt cái đẹp của nó, tạm thời Thu cứ yên tâm với công việc mình đang làm đã ! Đừng suy nghĩ gì nhiều cho buồn ! Cố lên ! Chúc Thu sẽ mau tìm được việc làm trong năm học tới !

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP    NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP I_icon_minitime

NHẬT KÝ NHỮNG NGÀY THẤT NGHIỆP

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» NGÀY BUỒN NHẤT
» NHẬT KÝ NGÀY VẮNG ANH
» NGHỊ ĐỊNH SỐ 06/2010/NĐ-CP NGÀY 25 THÁNG 01 NĂM 2010 QUY ĐỊNH NHỮNG NGƯỜI LÀ CÔNG CHỨC
» Kế hoạch tổ chức thi tốt nghiệp cho sinh viên các lớp đại học K07, cao đẳng K08 và trung cấp K09 hệ chính quy năm học 2010 - 2011
» những câu nói bất hủ
Trang 1 trong tổng số 1 trang